Ṣẹda ṣọ́ọ̀bù rẹ ní ìṣẹ́jú 5: @NanoDepoBot · Dẹ́mò: @nanodepo_demo_bot · Ojú-ọ̀nà Ayelujara: nanodepo.net · Dasibọdu: dashboard.nanodepo.net
Kí nìdí tí ìtọju lọ́wọ́ kúnra ṣe ń dá ìdàgbàsókè dúró
Tí “ẹ̀tọ́” rẹ = DM + spreadsheet, ìní ń sọnù:
- Ìfiranṣẹ́ ń sọnù, ìdáhùn pẹ, àwọn oníra lójijì ń kọ́.
- Rọrùn ni láti bá àdírẹ́sì/variant/owó jẹ́.
- Ko sí ojúkan kan fún ìbéèrè, oníbàárà àti owó-òwò.
Oníra lónìí ń retí ṣọ́ọ̀bù kedere pẹ̀lú owó àti ìṣòwò tó hàn gbangba, kẹ̀kẹ́ rira, àti checkout kíákíá—gbogbo rẹ̀ ní ibi kan.
Kí nìdí Telegram—tí báyìí
Mini Apps Telegram ń ṣí taara nínú ìfiránṣẹ́, ó sì dà bí amúnibíni gidi: ìrìnàjò yara, iboju-kikun, ìmúná haptic, àti ìkéde lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Oníbàárà rẹ kò nílò láti fi ohun èlò tuntun síi tàbí dá àkọọ́lẹ̀ tuntun—wọ́n ń rà níbẹ̀ gan-an níbi tí wọ́n ti ń tọ̀ ọ́ lẹ́yìn.
NanoDepo: ṣọ́ọ̀bù tó “nṣiṣẹ́ lọ́ọ̀rọ̀”
NanoDepo jẹ́ pẹpẹ SaaS tó ń yí bọ́ọ̀tì Telegram rẹ padà sí ṣọ́ọ̀bù pipe ní ìṣéjú díẹ̀.
Ohun tí oníra ń rí
- Katalọ́ọ̀gù mobile-first: ìwádìí, ẹ̀ka, kaadi ọjà, variants/add-ons.
- Kẹ̀kẹ́ rira àti checkout rọrùn ní ìtẹ̀ kan-kàn.
- Ìtàn ìbéèrè àti ìmúdójúìwọ̀n ipo ní àkókò gidi (“pending → in progress → shipped → completed”).
Ohun tí ìwọ ń rí gba
- Dasibọdu alágbára fún ọja, ẹ̀ka, àmì ọjà, àwùjọ-ìní (attributes), variants, ìránwọ́-owó (discounts), ìbéèrè àti oníbàárà.
- Ìtòlẹ́sẹẹsẹ̀ rọrùn fún fífọwọ́sowọ́pọ̀ ríránṣẹ́ (delivery), sísan owó, àti padàbọ̀.
- Fífì ọjà jáde sí ikanni Telegram rẹ ní kíákíá pẹ̀lú bọ́tìnì “Buy” tó ń ṣí Mini App.
- Olùrànlọ́wọ́ AI tó dahun FAQ, tó ràn lọ́wọ́ nínú yíyàn, tó pín ipo ìbéèrè, tó sì lè fi ìjíròrò lé ẹni-àyà jẹ́ bí ó bá yẹ.
Tálákà ló ní ìrànlọ́wọ́ púpò (àpẹẹrẹ ìṣeré-aye)
Ọwọ́-ẹlẹ́ṣẹ́ & àwọn akẹ́kọ̀ọ́ kékeré
Ìṣòro: DM ń kún, ìdáhùn pẹ, ìmúlò ìsanwó lọ́wọ́.
Ìmúlò: Katalọ́ọ̀gù + checkout lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ + ìkéde aifọwọyi.
Èsì: Àkókò síṣẹ́ pọ̀ síi, aṣìṣe kéré, ìyípadà (conversion) ga.
Ṣọ́ọ̀bù àdúgbò & kiosks
Ìṣòro: Níta aago iṣẹ́, títà dúró; gbogbo àkúnya ọja kò hàn lórí tábìlì.
Ìmúlò: Vitrine 24/7 nínú Telegram, pre-order, àti fífi lórí ikanni pẹ̀lú ìjápọ̀ taara “Buy”.
Èsì: Dídìmọ́ra oníbàárà àgbàlagbà, ìmú “off-hours” pọ̀ síi.
Àwọn influencer & akọ̀ọ́lẹ̀ akoonu
Ìṣòro: Ìrìn-àjò wẹ̀ síta sí wẹẹ́bù míràn; ìreti UX gíga.
Ìmúlò: Rírà tesiwaju nínú ìrírí amúnibíni—ra taara láti post tàbí bọ́ọ̀tì Telegram.
Èsì: Kéré síi ní drop-off, “drops” rọrùn, ìmúlò amọ̀ràn-ìkà (brand feel) lagbara.
Ohun tí oníra ń rí (àwọn UX tó lágbára)
- Storefront: àmì-ọjà, ìwádìí, “chips” ẹ̀ka, ọjà ti a yàn, àti—bí ó bá yẹ—widget “ìbéèrè tó ń lọ” pẹ̀lú ọ̀pá ìlọsíwájú.
- Ojú-ìwé ọjà: àwòrán-galeri, SKU, variants & add-ons, owó onírúurú (dynamic), àwọn taabu Apejuwe/Specs/Reviews.
- Kẹ̀kẹ́ & checkout: kónṭáàkì, ọ̀nà fífi ránṣẹ́, aṣayan ìsanwó, àkọsílẹ̀ ìbéèrè.
- Ìbéèrè: ìtàn & àlàyé pipe; tẹ̀ kan ṣoṣo láti kó Order ID fún ìtìlẹ́yìn.
Ìsanwó & ìgbẹ́kẹ̀lé
NanoDepo ń gbé ìsọ̀kan ìsanwó tó wúlò fún títà nínú Telegram—fún ọjà ara àti ọjà díjítà—kí checkout lè jẹ́ yára, kó ni ìjàǹbá, tó sì mọ̀ọ́kan. Ìwọ ló ń ṣàkóso owó/ìránwọ́-owó/padàbọ̀; oníra ní ọ̀nà ìsanwó kedere tí kánkán.
Ètò alábàáṣiṣẹ́pọ̀ (àfikún ìye, aṣayan)
- Pínpín-òwò 50% lórí owó oníbàárà tí o tọ́ka wá fún oṣù 12.
- Ètò Premium lórí ọ̀fẹ́ fún alábàáṣiṣẹ́pọ̀ aláṣe.
Ìjápọ̀ refera ń lò Telegram deep linking (?start=REF_ID), nítorí náà ìtọ́kasí dúró ṣinṣin, kedere.
Bẹrẹ ní ìṣẹ́jú 5
- Bẹrẹ pẹ̀lú @NanoDepoBot.
- Tẹ e-mail àti bot token sílẹ̀ → wọlé sí dasibọdu.
- Fi ọjà kún; ṣètò ríránṣẹ́ & ìsanwó.
- Fi ìjápọ̀ Mini App sí Instagram bio àti ikanni Telegram rẹ.
- Ṣí olùrànlọ́wọ́ AI àti ìkéde ìbéèrè.
FAQ
Ṣe checkout dáàbò bo, tó sì mọ̀ọ́kan fún oníbàárà?
Bẹ́ẹ̀ni—rírà parí nínú ìrírí Telegram Mini App. Ìwọ ló ń yàn ìsanwó/ríránṣẹ́; oníbàárà ń tẹ̀lé ìṣàn tó rọrùn, tí a ń tọ́sọ́nà.
Kí nìdí tí Mini App fi dára jù wẹẹ́bù lọ fún ìrìnàjò láti sósíàlì?
Ìjàǹbá kéré, kò sí yípadà-kóntéṣiti. Oníra kì í bọ Telegram; UI aláfọ̀mọ́bílí ń yí ìwòye pọ̀ síi padà sí ìbéèrè.
Ṣe mo lè tà ọjà díjítà pẹ̀lú ara?
Bẹ́ẹ̀ni—jọwọ́ lítì mejeeji, kí o sì tún fífi dé/ìfiránṣẹ́ ṣeé ṣe gẹ́gẹ́ bí irú-òun tí o ń tà.